จิมรันนิ่ง

ขอร้องพวกปิดสะพานวิ่ง

JB009818
ใช้สะพาน
(27.55.108.10)
ขอร้องพวกปิดสะพานวิ่ง

ขอร้องเถอะค่ะ ปิดสะพานวิ่งเช่นสะพานพระราม8 อย่าทำเลยนะคะ ช่วยกันรณรงค์ด้วยค่ะ คนจะไปรพ. หมอจะไปตรวจคนไข้ ไปไม่ได้ค่ะ (หรือคนอื่นที่มีธุระอื่นก็ตาม) บาปมากกว่าบุญนะคะ วอนผู้จัดต่างๆค่ะ
บางคนเค้าไม่ได้ทราบตลอดว่าวันไหนจะปิดไม่ปิด
19 เม.ย. 58 07:26
1
นิพนธ์
(49.230.157.118)
ทางเว๊บ.จิมรันนิ่ง.ไม่รู้เรื่องนะครับเรื่องปิดเปิดสะพานอะครับ เพียงแต่นำเสนอข่าวสารวงการวิ่งเท่านั้นครับ
20 เม.ย. 58 11:50
กฎระเบียบการใช้เว็บบอร์ด jimrunning.net
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่มีลักษณะก้าวล่วงหรือหมิ่นเหม่ต่อการก้าวล่วงสถาบันพระมหากษัตริย์ให้เป็นที่เสื่อมเสีย
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่ไม่เหมาะสม หยาบคาย ลามก อนาจาร หรือก้าวร้าวเกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามใช้ข้อความที่มีเจตนากล่าวหา ว่าร้ายบุคคลอื่น โดยไม่มีหลักฐานหรือแหล่งอ้างอิง
  • ห้ามแสดงเนื้อหาพาดพิงเรื่องการเมือง
  • ห้ามแสดงเจตนาลบหลู่ ดูหมิ่น บุคคลอื่น
  • ห้ามใช้นามแฝงที่มีความหมายหยาบคาย ลามก หรือชวนให้เข้าใจว่าเป็นบุคคลอื่น
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่ส่อไปในทางผิดกฎหมาย
ความคิดเห็น วิธีใช้รหัสบีบี
รหัสยืนยัน

โปรดใส่อักขระที่ปรากฏในรูปนี้

โดย
ส่งความเห็น ล้าง
A D V E R T I S I N G   A R E A